Ngày 29/10/2023
29-10 05:00
Lanus
? - ?
Belgrano
29-10 05:00
Gimnasia La Plata
? - ?
River Plate
29-10 05:00
Independiente
? - ?
Arsenal de Sarandi
29-10 05:00
Colon de Santa Fe
? - ?
Atletico Tucuman
29-10 05:00
Talleres Cordoba
? - ?
Banfield
29-10 05:00
Club Atletico Tigre
? - ?
Godoy Cruz Antonio Tomba
29-10 05:00
CA Platense
? - ?
Newells Old Boys
29-10 05:00
Sarmiento Junin
? - ?
San Lorenzo
29-10 05:00
Instituto AC Cordoba
? - ?
Velez Sarsfield
29-10 05:00
Boca Juniors
? - ?
Estudiantes La Plata
29-10 05:00
Rosario Central
? - ?
Argentinos Juniors
29-10 05:00
Defensa Y Justicia
? - ?
Racing Club
29-10 05:00
CA Huracan
? - ?
Barracas Central
29-10 05:00
Central Cordoba SDE
? - ?
Club Atlético Unión
Ngày 05/11/2023
05-11 05:00
Racing Club
? - ?
Central Cordoba SDE
05-11 05:00
Velez Sarsfield
? - ?
Talleres Cordoba
05-11 05:00
Estudiantes La Plata
? - ?
Defensa Y Justicia
05-11 05:00
Banfield
? - ?
Colon de Santa Fe
05-11 05:00
San Lorenzo
? - ?
Boca Juniors
05-11 05:00
Atletico Tucuman
? - ?
Independiente
05-11 05:00
Newells Old Boys
? - ?
Sarmiento Junin
05-11 05:00
Arsenal de Sarandi
? - ?
Gimnasia La Plata
05-11 05:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
? - ?
CA Platense
05-11 05:00
River Plate
? - ?
CA Huracan
05-11 05:00
Barracas Central
? - ?
Rosario Central
05-11 05:00
Argentinos Juniors
? - ?
Instituto AC Cordoba
05-11 05:00
Belgrano
? - ?
Club Atletico Tigre
05-11 05:00
Club Atlético Unión
? - ?
Lanus
Ngày 12/11/2023
12-11 05:00
Independiente
? - ?
Banfield
12-11 05:00
Colon de Santa Fe
? - ?
Talleres Cordoba
12-11 05:00
Club Atletico Tigre
? - ?
CA Platense
12-11 05:00
Sarmiento Junin
? - ?
Godoy Cruz Antonio Tomba
12-11 05:00
Boca Juniors
? - ?
Newells Old Boys
12-11 05:00
Argentinos Juniors
? - ?
Velez Sarsfield
12-11 05:00
Defensa Y Justicia
? - ?
San Lorenzo
12-11 05:00
Instituto AC Cordoba
? - ?
Barracas Central
12-11 05:00
Central Cordoba SDE
? - ?
Estudiantes La Plata
12-11 05:00
Rosario Central
? - ?
River Plate
12-11 05:00
Lanus
? - ?
Racing Club
12-11 05:00
CA Huracan
? - ?
Arsenal de Sarandi
12-11 05:00
Belgrano
? - ?
Club Atlético Unión
12-11 05:00
Gimnasia La Plata
? - ?
Atletico Tucuman
Ngày 12/03/2022
12-03 07:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
? - ?
Independiente
Ngày 16/05/2021
16-05 09:00
Racing Club
? - ?
Velez Sarsfield
16-05 07:00
River Plate
? - ?
Boca Juniors
Ngày 19/11/2023
19-11 05:00
Talleres Cordoba
? - ?
Independiente
19-11 05:00
Newells Old Boys
? - ?
Defensa Y Justicia
19-11 05:00
Banfield
? - ?
Gimnasia La Plata
19-11 05:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
? - ?
Boca Juniors
19-11 05:00
Atletico Tucuman
? - ?
CA Huracan
19-11 05:00
CA Platense
? - ?
Sarmiento Junin
19-11 05:00
Arsenal de Sarandi
? - ?
Rosario Central
19-11 05:00
River Plate
? - ?
Instituto AC Cordoba
19-11 05:00
Barracas Central
? - ?
Argentinos Juniors
19-11 05:00
Club Atlético Unión
? - ?
Club Atletico Tigre
19-11 05:00
Racing Club
? - ?
Belgrano
19-11 05:00
Estudiantes La Plata
? - ?
Lanus
19-11 05:00
Velez Sarsfield
? - ?
Colon de Santa Fe
19-11 05:00
San Lorenzo
? - ?
Central Cordoba SDE
Ngày 09/10/2023
09-10 00:30
Instituto AC Cordoba
? - ?
Gimnasia La Plata
09-10 00:30
Club Atlético Unión
? - ?
Sarmiento Junin
09-10 04:45
Racing Club
? - ?
CA Platense
09-10 02:45
River Plate
? - ?
Talleres Cordoba
Ngày 15/10/2023
15-10 05:00
CA Huracan
? - ?
Instituto AC Cordoba
15-10 05:00
Boca Juniors
? - ?
Club Atlético Unión
15-10 05:00
Gimnasia La Plata
? - ?
Argentinos Juniors
15-10 05:00
Defensa Y Justicia
? - ?
Belgrano
15-10 05:00
Independiente
? - ?
Barracas Central
15-10 05:00
Central Cordoba SDE
? - ?
Lanus
15-10 05:00
Colon de Santa Fe
? - ?
River Plate
15-10 05:00
Talleres Cordoba
? - ?
Arsenal de Sarandi
15-10 05:00
Banfield
? - ?
Atletico Tucuman
15-10 05:00
Club Atletico Tigre
? - ?
Newells Old Boys
15-10 05:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
? - ?
San Lorenzo
15-10 05:00
CA Platense
? - ?
Estudiantes La Plata
15-10 05:00
Rosario Central
? - ?
Velez Sarsfield
15-10 05:00
Sarmiento Junin
? - ?
Racing Club
Ngày 22/10/2023
22-10 05:00
Lanus
? - ?
Club Atletico Tigre
22-10 05:00
Belgrano
? - ?
Central Cordoba SDE
22-10 05:00
Club Atlético Unión
? - ?
Defensa Y Justicia
22-10 05:00
Velez Sarsfield
? - ?
Banfield
22-10 05:00
Racing Club
? - ?
Boca Juniors
22-10 05:00
Atletico Tucuman
? - ?
Talleres Cordoba
22-10 05:00
Estudiantes La Plata
? - ?
Sarmiento Junin
22-10 05:00
Arsenal de Sarandi
? - ?
Colon de Santa Fe
22-10 05:00
San Lorenzo
? - ?
CA Platense
22-10 05:00
River Plate
? - ?
Independiente
22-10 05:00
Newells Old Boys
? - ?
Godoy Cruz Antonio Tomba
22-10 05:00
Barracas Central
? - ?
Gimnasia La Plata
22-10 05:00
Argentinos Juniors
? - ?
CA Huracan
22-10 05:00
Instituto AC Cordoba
? - ?
Rosario Central
Ngày 07/10/2023
07-10 06:30
Rosario Central
? - ?
CA Huracan
Ngày 08/10/2023
08-10 07:30
Central Cordoba SDE
? - ?
Club Atletico Tigre
08-10 05:00
Lanus
? - ?
Defensa Y Justicia
08-10 05:00
Estudiantes La Plata
? - ?
Godoy Cruz Antonio Tomba
08-10 02:30
San Lorenzo
? - ?
Newells Old Boys
08-10 07:30
Argentinos Juniors
? - ?
Independiente
Ngày 22/02/2021
22-02 03:00
Argentinos juniors
? - ?
CA Platense
22-02 03:00
Gimnasia La Plata
? - ?
Talleres Cordoba
22-02 03:00
CA Huracan
? - ?
Union Santa Fe
22-02 03:00
Lanus
? - ?
Defensa Y Justicia
22-02 03:00
Newells Old Boys
? - ?
Boca Juniors
22-02 03:00
Patronato Parana
? - ?
Independiente
22-02 03:00
Sarmiento Junin
? - ?
Velez Sarsfield
22-02 03:00
Arsenal de Sarandi
? - ?
Banfield
22-02 03:00
Atletico Tucuman
? - ?
Central Cordoba SDE
22-02 03:00
Colon de Santa Fe
? - ?
San Lorenzo
22-02 03:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
? - ?
Estudiantes La Plata
22-02 03:00
Racing Club
? - ?
Aldosivi Mar del Plata
22-02 03:00
River Plate
? - ?
Rosario Central
Ngày 11/10/2023
11-10 06:00
Belgrano
? - ?
Boca Juniors
Ngày 10/10/2023
10-10 06:30
Velez Sarsfield
? - ?
Atletico Tucuman
10-10 04:00
Arsenal de Sarandi
? - ?
Banfield
10-10 04:00
Barracas Central
? - ?
Colon de Santa Fe
Lịch thi đấu Argentina hôm nay, LTĐ BD Argentina mùa bóng 2023 sớm nhất chỉ có tại tylecacuoc24h.com. Click xem ngay lịch thi đấu bóng đá Argentina ngay hôm nay.